சிங்கப்பூர் பிரதமர் திரு. லீ -கொரோனா கட்டுப்பாடு செயல்பாடுகளில் சிறந்த செயல்பட்டு வருகிறது சிங்கப்பூர் .

அனைத்து நோயாளிகளும் நன்கு பராமரிக்கப்படுவதை உறுதி செய்யப்படும், அதிகரித்து வரும் தொற்று எண்களுக்கு மத்தியில் சிங்கப்பூர் தனது கோவிட் -19 செயல்பாடுகளை அதிகரிக்க தன்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறது என்று பிரதமர் லீ சியன் லூங் புதன்கிழமை (செப். 22) பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 உள்ள குடும்ப உறுப்பினர்களைக் கொண்டவர்களுக்கு இது ஒரு அழுத்தமான நேரம் என்று எனக்குத் தெரியும்,” என்று அவர் குறிப்பிட்டார், தற்போதைய சூழ்நிலையில் சிலர் தங்கள் விரக்தியை வெளிப்படுத்த அவருக்கு கடிதமும் எழுதியுள்ளனர்.

முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நோயாளிகள் இப்போது முடிந்தவரை வீட்டில் குணமடைய ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள், குறிப்பாக அவர்களின் அறிகுறிகள் லேசானதாக இருந்தால். என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

CLICK THE IMAGE TO BUY