சிங்கப்பூர் வெளிநாட்டு ஊழியர்கள் தங்கள் குடும்பத்திற்கு தங்களின் பாசங்களை பேனாவின் மூலம் தெரிவித்தனர்-MoM Fb Update

சிங்கப்பூரில் பணியாற்றி வரும் வெளிநாட்டு ஊழியர்கள் தங்களின் இரண்டாவது டோஸ் தடுப்பு ஊசி பெற்றுக்கொண்ட பிறகு ஒரு சிறப்பான செயலை செய்துகொண்டனர் அதாவது தங்கள் குடும்பத்தினருக்கு தங்களின் பாசங்களையும் நேசங்களையும் கைப்பட எழுதி உள்ளனர் .

இந்த நிகழ்ச்சியினை சிங்கப்பூர் மனிதவள அமைச்சகம் சிங்கப்பூர் அஞ்சலக துறை Ace குழுமம் ஆகியவை ஏற்பாடு செய்திருந்தனர்.

இந்த தொழிலாளர்கள் அனைவரும் விசேஷமாக அச்சிடப்பட்ட முன்-ஊதிய உறை மற்றும் எழுதும் கருவிகளைப் பெற்றனர்.

சின்னசாமி, 50, ஒரு சாரக்கட்டு மேற்பார்வையாளர் வெளிப்படுத்தியதாவது, “நான் சிங்கப்பூருக்கு வந்து முதன்முறையாக வீட்டிற்கு பல கடிதங்களை எழுதியதை நினைவூட்டியதால், எனது குடும்பத்திற்கு ஒரு கடிதம் எழுதுவது எனக்கு மிகவும் ஏக்கம் என்று உணர்ந்தேன்!  எனது தொலைபேசியை இப்போது அழைக்க நான் பயன்படுத்த முடியும் என்றாலும், கையால் எழுதப்பட்ட குறிப்பின் உணர்வு சிறப்பானது

எங்கள் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் நண்பர்கள் இந்த முயற்சியை அனுபவித்ததில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், மேலும் அவர்களின் இதயப்பூர்வமான கடிதங்கள் அவர்களது குடும்பங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் என்று நம்புகிறோம்!