மலேசியாவில் இரு கார்கள் தீயில் அழிந்தன-குற்றச் செயலா?? போலீஸ் தீவிர விசாரணை.

கோலாலம்பூரில் உள்ள ஜாலான் புத்ரமாஸ் ஒன்றில் ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பு அருகே இரண்டு கார்கள் தீ பிடித்தது.

அந்த அடுக்குமாடிக் வெளியே ஒரு வாகன நிறுத்துமிடத்தில் திங்கட்கிழமை அதாவது நவம்பர் 16 அதிகாலை இந்த சம்பவம் நடந்ததாக ஓ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் சண்முக மூர்த்தி அவர்கள் உறுதிப்படுத்தினார்.

அதிகாலை 4.38 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்த தகவல்களை நாங்கள் பெற்றுள்ளோம். ஆரம்ப விசாரணையில் இரண்டு வாகனங்கள் தீப்பிடித்ததை குடியிருப்பாளர்கள் கவனித்தனர் மற்றும் கடமையில் இருந்த பாதுகாப்பு காவலர்களுக்கு அறிவித்தனர் என்று அவர் திங்களன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அதன்பிறகே தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை 4:30 மணி அளவில் தீயை கட்டுப்படுத்த முடியும் கட்டுப்படுத்த முடிந்தது.

அப்பகுதியை ரகசிய கண்காணிப்பு கேமரா எதுவும் இல்லை என்று அவள் கூறினாள் இந்த வழக்கு எவ்வாறு தீப்பிடித்தது விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது வழக்கு தொடர்பான தகவல்கள் தெரிந்தவர்கள் 03-2115 -9999 என்ற எண்ணில் போலீஸ் ஹாட்லைன் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையம் தகவல் தெரிவிக்கலாம்.