ஒரு லட்சத்து 50 ஆயிரம் சிங்கப்பூரர்களுக்கு மளிகை பொருட்கள் வாங்குவதற்கான பற்றுச்சீட்டு விநியோகம்…

சிங்கப்பூரில் வீடமைப்பு வளர்ச்சிக் கழக வீடுகளில் வசிக்கும் ஏறத்தாழ ஒரு லட்சத்து ஐம்பதாயிரம் சிங்கப்பூரர்களுக்கு மளிகைப் பொருட்கள் வாங்குவதற்கான இம்மாத இறுதிக்குள் 150 டாலர் பெறுமானமுள்ள பரிசுகள் வழங்கப்பட்டு உள்ளது. பொருட்கள் வாங்க மேலும் 150 டாலர் மதிப்பிலான சலுகைகள் அடுத்த ஆண்டு அக்டோபரில் மட்டும் அவர்களுக்கு வழங்கப்படும் என்று நிதி அமைச்சகம் கூறியுள்ளது.

முதற் பற்றுசீட்டு பெறுவதற்காக இம்மாதம் 1ம் தேதி முதல் இது தொடங்கியுள்ளது. அவற்றைப் பெறுவதற்கு அடையாள அட்டையை உள்ள முகவரிகளுக்கு பற்றி சில அஞ்சல் மூலம் அனுப்பி வைக்கப்படும். குறைந்த வருவாய் பெறும் குடும்பங்களுக்கு செலவுகளை சமாளிக்க இவ்வாண்டு பிப்ரவரியில் அறிவிக்கப்பட்டிருந்த அரசாங்கத்திற்கு 19 பராமரிப்பு ஆதரவு திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இந்த மளிகை பொருள் பயிற்சித் திட்டம் அமைகிறது.

21 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டோர் மட்டுமே பற்றுச் சீட்டை வாங்குவதற்கான தகுதியை பெறுவர். பற்றுச் சீட்டு அஞ்சல் மூலம் அனுப்பி வைப்பதனால் ஏற்படும் திருட்டு சம்பவங்களை தவிர்ப்பதற்காகவே இந்த முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று நிதி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. பயனாளர்களுக்கு சரியாக போய் சேருகிறதா என்பது கண்காணிக்கப்படும் என்றும் அமைச்சகம் கூறியுள்ளது.