மலேசியாவின் வக்கீல் ஷாபியின் RM 9.5 மில்லியன் பண மோசடி வழக்கு தற்போதைய விவரம் உள்ளே..!!

மலேசியாவில் கடந்த 2011-ம் ஆண்டு செப்டம்பர் 13ஆம் நாள் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் அப்துல் ரசாக் அவர்களிடம் இருந்து பெறப்பட்டதாக கூறப்படும் RM 9.5 மில்லியன் பணம் மோசடி வழக்கு மற்றும் தவறான அறிக்கைகளை வழங்கியதாக வக்கீல் ஷாபி மீது குற்றம்சாட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த வழக்கு 2018 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் மாதம் கீழ் நீதிமன்றத்தில் இருந்து கோலாம்பூர் உயர் நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றப்பட்டது.

இந்நிலையில் இன்று காலை ஜமீலுக்கு முன் இந்த வழக்கை குறிப்பிடும் பொழுது ​​அப்சைனிசாம் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் பாதுகாப்பு ஆலோசகர் அபிஷேகம் ஆகிய இருவரும் விசாரணையை தேதிகளை அடுத்த ஆண்டில் இருந்து வைக்குமாறு கோரிக்கை விடுத்தனர். தற்போதைய கிரிமினல் வழக்கு தொடர்பான இரண்டு மேல்முறையீடுகள் நீதிமன்றத்தில் உள்ளன என்றும் அபிஷேகம் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்திருந்தார்.

ஜமில் அடுத்த ஆண்டு மே 7 முதல் ஷாபின் விசாரணைக்கு 10 நாட்களுக்கு, நிர்ணயித்தார் . அடுத்த சோதனை தேதிகள் மே 21, 28 ஜூன் 4, 11 ஜூலை 12, 22 மற்றும் 23 ஆகஸ்ட் 6 ஆகியவை ஆகும்.