சிங்கப்பூரில் நேற்று தீவு விரைவுச் சாலையில் விபத்து..!! ஒரு சிறிய குழந்தை உட்பட 3 பேர் மருத்துவமனையில்..!!

சிங்கப்பூரில் சிறைச்சாலையில் நேற்று மாலை விபத்து ஏற்பட்டது. அந்த விபத்தில் 3 பேர் படுகாயமடைந்துள்ளனர். இந்த மூவரும் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த மூன்று பேரில் ஒருவர் ஒரு வயது சிறுவன், மற்றொருவர் 27 வயது பெண். இந்த இருவரும் கேகே மகளிர் சிறுவர் மருத்துவமனைக்கு சுய நினைவோடு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். அந்த சிறுவனும் பெண்ணும் ஒரே வாகனத்தில் வந்துள்ளதாக சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள் கூறுகின்றனர்.

வாகனத்தை ஓட்டி சென்ற 34 வயது ஆண் ஒருவர் வங்கி பொது மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளார். நோக்கி செல்லும் விரைவு சாலையில் இந்த விபத்து நடந்துள்ளது. இதனை நேரில் பார்த்தவர்கள் CNI நிறுவனத்திற்கு படங்களை அனுப்பி வைத்துள்ளனர். சம்பவம் குறித்து விசாரணை தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது